Chủ tịch HĐQT Trường cao đẳng Công nghệ cao Đồng An trao tặng UBND thành phố Dĩ An 2 xe ô tô điện
Chiều 30/01, một sự kiện lớn đầu năm 2024, tại Trung tâm hành chính Thành phố Dĩ An, Bình Dương, ông Hồ Quang Điệp – Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Thành ủy Dĩ An cùng đoàn lãnh đạo UBND thành phố có ông Phạm Văn Bảy - Thường vụ Thành ủy, Phó Chủ tịch UBND TP; Ông Nguyễn Thanh Huy - Phó Chủ tịch UBND TP; ông Võ Trọng Tài - Phó Chủ tịch UBND TP, đã tiếp nhận 2 xe ô tô điện trị giá 450 triệu từ ông Bùi Mạnh Lân - Chủ tịch HĐQT trường kiêm TGĐ Công ty CP Thương mại – Sản xuất – Xây dựng Hưng Thịnh trao tặng UBND thành phố Dĩ An, để phục vụ vận chuyển và tuần tra khu trung tâm hành chính.
![1/chu-tich-hdqt-truong-cao-dang-cong-nghe-cao-dong-an-trao-tang-ubnd-thanh-pho-di-an-2-xe-o-to-dien-7_01022024024556810_fsszxs42.fi2.jpg](/media/images/1/chu-tich-hdqt-truong-cao-dang-cong-nghe-cao-dong-an-trao-tang-ubnd-thanh-pho-di-an-2-xe-o-to-dien-7_01022024024556810_fsszxs42.fi2.jpg)
![1/chu-tich-hdqt-truong-cao-dang-cong-nghe-cao-dong-an-trao-tang-ubnd-thanh-pho-di-an-2-xe-o-to-dien4_01022024025119735_5ua0rvgh.fj4.jpg](/media/images/1/chu-tich-hdqt-truong-cao-dang-cong-nghe-cao-dong-an-trao-tang-ubnd-thanh-pho-di-an-2-xe-o-to-dien4_01022024025119735_5ua0rvgh.fj4.jpg)
![1/chu-tich-hdqt-truong-cao-dang-cong-nghe-cao-dong-an-trao-tang-ubnd-thanh-pho-di-an-2-xe-o-to-dien-6_01022024023514832_j4mb5tkq.0ny.jpg](/media/images/1/chu-tich-hdqt-truong-cao-dang-cong-nghe-cao-dong-an-trao-tang-ubnd-thanh-pho-di-an-2-xe-o-to-dien-6_01022024023514832_j4mb5tkq.0ny.jpg)
![1/img-1967-3_01022024021729863_aj51td44.jhb.jpg](/media/images/1/img-1967-3_01022024021729863_aj51td44.jhb.jpg)
Tin liên quan
- PHỤ HUYNH, HỌC SINH NÊN LÀM GÌ SAU KHI BIẾT ĐIỂM CHUẨN
- NGÀY NHẬP HỌC – MỘT NGÀY HỘI TẠI DAP
- KÝ KẾT HỢP TÁC ĐÀO TẠO CHƯƠNG TRÌNH GDTX THPT
- ĐÀO TẠO NGUỒN NHÂN LỰC CHẤT LƯỢNG CAO – nhiệm vụ trọng tâm của Tỉnh, mục tiêu trọng tâm của Trường Cao đẳng Công nghệ cao Đồng An
- Thông báo Khóa bồi dưỡng “Nâng cao năng lực của giáo viên đáp ứng chương trình Giáo dục phổ thông 2018"
- TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ CAO ĐỒNG AN - NƠI ĐÀO TẠO NGUỒN NHÂN LỰC CHẤT LƯỢNG CAO